Mã: DN-LC-LCDanh mục: Dây nhảy quang (Patchcord), Dây khiêu vũ quang single modeTừ khóa: dây khiêu vũ lc duplex, dây nhảy lc lc, dây dancing lc simplex, patch cord lc lc

Dây nhảy đầm quang LC – LC Singlemode Simplex (Patch Cord LC – LC)

Giới thiệu về thành phầm dây nhảy đầm quang LC – LC Singlemode

Dây nhảy quang LC/UPC – LC/UPC Singlemode là 1 trong đoạn cáp quang đãng Single-mode , sợi 1-1 (Simplex) hoặc sợi song (Duplex) 2 đầu bao gồm gắn sẵn đầu liên kết quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000… Trong thời gian gần đây, thành phầm này được hàng triệu người sử dụng Việt yêu thích và sử dụng rộng thoải mái trong các ứng dụng thực tế đầy thông minh và tiện ích.

Bạn đang xem: Dây nhảy quang lc-lc

Dây nhảy quang LC – LC Single mode là sản phẩm kiến thiết cho sự kết nối giữa nhì Switches quang áp dụng module SFP với 2 lần bán kính sợi 3mm. Vỏ bọc dây nhảy quang Singlemode được làm bằng gia công bằng chất liệu nhựa PVC chính hãng tất cả đặc tính dẻo dai, bền chắc nên có thể chịu được sự tác động ảnh hưởng cơ học trong quá trình lắp đặt, đi lại đồng thời ngăn ngừa sự cắn phá của các loài côn trùng, gặm nhấm.

*
Dây khiêu vũ quang LC – LC Duplex

Dây khiêu vũ quang dùng nhằm đấu nối thân ODF với những thiết bị khác như bộ biến đổi quang điện, module quang, switch quang, dây khiêu vũ quang bao gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây dancing quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn chỉnh PC/UPC/APC.

Xem thêm: Top Hình Nền Năm Mới 2017 Đẹp Nhất Cho Máy Tính, Laptop, Hình Ảnh Chúc Mừng Năm Mới 2017

Với kích thước bé dại gọn, dễ dàng sử dụng yêu cầu kỹ thuật viên hoàn toàn có thể thuận tiện hơn trong việc lắp đặt, sửa chữa, duy trì khi gồm sự cố khối hệ thống mạng xảy ra. Đặc biệt, loại dây nhảy quang đãng LC – LC single mode thiết yếu hãng giá chỉ rẻ này tuân theo những tiêu chuẩn chỉnh JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chỉnh chống cháy UL94V-O nên đảm bảo an toàn độ an toàn và bền bỉ theo năm tháng của sản phẩm.

Loại dây nhảy này có vỏ màu quà tươi chuẩn kết nối 2 đầu: LC cùng LC, hay được thực hiện để đấu nối thân ODF với những thiết bị converter. Dựa vào những điểm mạnh trên đây yêu cầu dây dancing quang Single mode LC – LC được ứng dụng rộng rãi trong khối hệ thống mạng CATV; FTTH, khối hệ thống mạng nội bộ…

Thông số chuyên môn dây khiêu vũ quang LC – LC Singlemode

Đầu nối phải: LC/UPC, gai Singlemode 9/125um, mm 50/125, milimet 62.5/125umĐầu nối trái: LC/UPC, tua Singlemode 9/125um, mm 50/125, milimet 62.5/125umChiều dài: theo yêu cầu của khách hàng hàng.Số lần kết nối: 1000 lầnĐộ bền kéo dãn: cài đặt trọng 100N, thời hạn kiểm tra tối thiểu 5h, tác dụng độ suy hao Suy hao chèn: Suy hao phản nghịch xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dBBước sóng: 1310, 1550 nmĐộ uốn cong: R = 3cmLực căng béo nhất: 90 N/cmLực nghiền nát: 550N/cmĐường kính cáp: 3.0mmĐộ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µmVỏ: PVC (OFNR-rated)Màu vỏ: VàngChiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu mong của khách hàng hàng)
*
Dây khiêu vũ quang LC – LC single mode

dauanrongthieng.vn chuyên hỗ trợ các loại dây dancing quang LC – LC single mode, Dây dancing quang multimode, các loại dây dancing quang OM3dây khiêu vũ quang OM4 chiều nhiều năm tùy chọn, đặt hàng nhanh vào ngày, ngân sách tốt nhất thị trường. Hàng nguồn gốc Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng. Quý quý khách hàng có nhu cầu mua dây nhảy quang LC-LC hoặc báo giá bán dây nhảy đầm quang SM LC-LC vui lòng tương tác trực tiếp để được bốn vấn tốt nhất.